สำหรับลูกค้าที่ซื้อแผ่นไป ทำการลงชื่อเพื่อเข้าห้องซัพพอร์ทได้เลยครับ หากไม่มีการปรับสาถนะท่านจะไม่เห็นห้องซัพพอร์ท

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรอม I-Mobile I-Note 2 หน่อยครับ เครื่องไม่เจอกล้องครับ  (อ่าน 253 ครั้ง)

jojoclub

• tablet
  • Newbie
ขอรอม I-Mobile I-Note 2 หน่อยครับ เครื่องไม่เจอกล้องครับ

@น้องวี@

• Administrator
  • Hero Member
Re: ขอรอม I-Mobile I-Note 2 หน่อยครับ เครื่องไม่เจอกล้องครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 03, 2014, 08:58:15 AM »
ตัวนี้ไม่แนะนำให้อัพครับเพราะ อัพแล้วบูตตาย แนะนำส่งศูนย์ครับ

สำหรับลูกค้าที่ซื้อแผ่นไป ทำการลงชื่อเพื่อเข้าห้องซัพพอร์ทได้เลยครับ หากไม่มีการปรับสาถนะท่านจะไม่เห็นห้องซัพพอร์ท